Ingiant DHS030-25 Sliphringur með gegnumgötu 30 mm fyrir myndbandskerfi
Stutt lýsing:
Vöruupplýsingar
Vörumerki
Ingiant DHS030-25 rennihringur með gegnumgötu 30 mm fyrir myndbandskerfi,
Upplýsingar
DHS030-25
Helstu breyturnar
Fjöldi hringrása 25 Vinnuhitastig „-40℃~+65℃“
Málstraumur Hægt að aðlaga Vinnu rakastig <70%
Málspenna 0~240 VAC/VDC Verndarstig IP51
Einangrunarviðnám ≥1000MΩ @500VDC Efni hússins Ryðfrítt stál
Einangrunarstyrkur 1500 VAC við 50Hz, 60s, 2mA Rafmagns snertingarefni Eðalmálmur
Breytileiki í kraftmikilli mótstöðu <10MΩ Upplýsingar um leiðsluvír FF4-2Q-0,35 mm, RG316 koaxsnúra
Snúningshraði 0~300 snúningar á mínútu Lengd leiðsluvírs 500mm + 15mm
Útlínuteikning af þessum hlut
vörulýsing1
Umsókn lögð fram
vörulýsing2
vörulýsing3
vörulýsing4
Kosturinn okkar
Verksmiðjusvið
vörulýsing5
vörulýsing6
vörulýsing7Upplýsingar
DHS030-25
Helstu breyturnar
Málspenna 0~240 VAC/VDC Verndunarstig IP51
Einangrunarviðnám ≥1000MΩ @500VDC Efni húss Ryðfrítt stál
Einangrunarstyrkur 1500 VAC@50Hz, 60s, 2mA Rafmagns snertiefni eðalmálmur
Breytileiki í kraftmikilli viðnámi <10MΩ Upplýsingar um leiðaravír FF4-2Q-0,35 mm, RG316 koaxsnúra