Ingiant DHS034-1-10A rennihringur með heilum skafti fyrir fjarstýrð ökutæki
Stutt lýsing:
Vöruupplýsingar
Vörumerki
Upplýsingar
DHS034-1-10A
Helstu breyturnar
Fjöldi hringrása 1 Vinnuhitastig „-40℃~+65℃“
Málstraumur 10A Vinnu rakastig <70%
Málspenna 0~240 VAC/VDC Verndarstig IP51
Einangrunarviðnám ≥500MΩ @500VDC Efni hússins Ryðfrítt stál
Einangrunarstyrkur 500 VAC við 50Hz, 60s, 2mA Rafmagns snertingarefni Eðalmálmur
Breytileiki í kraftmikilli mótstöðu <10MΩ Upplýsingar um leiðsluvír 5A á hverja rás með AF-0.35mm^2, restina með AF-0.15mm^2
Snúningshraði 0~300 snúningar á mínútu Lengd leiðsluvírs 200mm + 15mm
Teikning af vöruútlínum
vörulýsing1
Umsókn lögð fram
vörulýsing2
vörulýsing3
vörulýsing4
Kosturinn okkar
Verksmiðjusvið
vörulýsing5
vörulýsing6
vörulýsing7Upplýsingar
DHS034-1-10A
Helstu breyturnar
Málspenna 0~240 VAC/VDC Verndunarstig IP51
Einangrunarviðnám ≥500MΩ @500VDC Efni húss Ryðfrítt stál
Einangrunarstyrkur 500 VAC@50Hz, 60s, 2mA Rafmagns snertiefni eðalmálmur
Breytileiki í kraftmikilli viðnámi <10MΩ Upplýsingar um leiðara 5A á hverja rás með AF-0.35mm^2, rest með AF-0.15mm^2